Share

โปรแกรมถ่ายทอดสด ดูบอลสด ดูบอลออนไลน์ ตารางบอลวันนี้

เอฟเอ คัพ

วันที่ เวลาทีมเหย้าทีมเยือนลิ้งค์ดูบอล
VS
08 ธันวาคม 02:45
สต็อคพอร์ทเคาน์ตี
ชาร์ลตัน
beIN Sports 1 (TH)
08 ธันวาคม 02:45 สต็อคพอร์ทเคาน์ตีVS ชาร์ลตัน beIN Sports 1 (TH)
VS
09 ธันวาคม 02:15
จิลลิ่งแฮม
ดาเก้นแฮม แอนด์ เรดบริดจ์
beIN Sports 3 (TH)
09 ธันวาคม 02:15 จิลลิ่งแฮมVS ดาเก้นแฮม แอนด์ เรดบริดจ์ beIN Sports 3 (TH)

เอ็ม150 ไทยลีก2

วันที่ เวลาทีมเหย้าทีมเยือนลิ้งค์ดูบอล
VS
09 ธันวาคม 18:00
เกษตรศาสตร์ เอฟซี
สุพรรณบุรี เอฟซี
09 ธันวาคม 18:00 เกษตรศาสตร์ เอฟซีVS สุพรรณบุรี เอฟซี
VS
10 ธันวาคม 17:30
ระยอง เอฟซี
ชัยนาท ฮอร์นบิล
10 ธันวาคม 17:30 ระยอง เอฟซีVS ชัยนาท ฮอร์นบิล
VS
10 ธันวาคม 18:00
นครศรี ยูไนเต็ด
อยุธยา ยูไนเต็ด
TSports Channels
10 ธันวาคม 18:00 นครศรี ยูไนเต็ดVS อยุธยา ยูไนเต็ด TSports Channels
VS
10 ธันวาคม 18:30
กระบี่ เอฟซี
เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
10 ธันวาคม 18:30 กระบี่ เอฟซีVS เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
VS
10 ธันวาคม 19:00
คัสตอม ยูไนเต็ด
สโมสรฟุตบอลราชประชา
10 ธันวาคม 19:00 คัสตอม ยูไนเต็ดVS สโมสรฟุตบอลราชประชา
VS
11 ธันวาคม 17:30
อุทัยธานี เอฟซี
แกรนด์ อันดามัน ระนอง ยูไนเต็ด
11 ธันวาคม 17:30 อุทัยธานี เอฟซีVS แกรนด์ อันดามัน ระนอง ยูไนเต็ด
VS
11 ธันวาคม 18:00
แพร่ ยูไนเต็ด
ตราด เอฟซี
TSports Channels
11 ธันวาคม 18:00 แพร่ ยูไนเต็ดVS ตราด เอฟซี TSports Channels
VS
11 ธันวาคม 18:30
เชียงใหม่ เอฟซี
สมุทรปราการ ซิตี้
11 ธันวาคม 18:30 เชียงใหม่ เอฟซีVS สมุทรปราการ ซิตี้
VS
11 ธันวาคม 19:00
นครปฐม ยูไนเต็ด
อุดรธานี เอฟซี
11 ธันวาคม 19:00 นครปฐม ยูไนเต็ดVS อุดรธานี เอฟซี

แชมเปี้ยนชิพ

วันที่ เวลาทีมเหย้าทีมเยือนลิ้งค์ดูบอล
VS
10 ธันวาคม 19:00
แบล็คเบิร์น
เปรสตัน
Sky Sports Football (UK) Sky Sports Main Event (UK)
10 ธันวาคม 19:00 แบล็คเบิร์นVS เปรสตัน Sky Sports Football (UK) Sky Sports Main Event (UK)

เอลีก ออสเตรเลีย

วันที่ เวลาทีมเหย้าทีมเยือนลิ้งค์ดูบอล
VS
09 ธันวาคม 15:45
บริสเบน รอร์
แอดิเลด ยูไนเต็ด
beIN Sports 3 (TH) BT Sport 2 (UK) Sport digital
09 ธันวาคม 15:45 บริสเบน รอร์VS แอดิเลด ยูไนเต็ด beIN Sports 3 (TH) BT Sport 2 (UK) Sport digital
VS
10 ธันวาคม 13:00
เวลลิงตัน ฟีนิกซ์
เวสเทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ส
beIN Sports 1 BT Sport 2 (UK)
10 ธันวาคม 13:00 เวลลิงตัน ฟีนิกซ์VS เวสเทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ส beIN Sports 1 BT Sport 2 (UK)
VS
10 ธันวาคม 15:45
ซิดนีย์ เอฟซี
เมลเบิร์น ซิตี้
beIN Sports 3 BT Sport 2 (UK) Sport digital
10 ธันวาคม 15:45 ซิดนีย์ เอฟซีVS เมลเบิร์น ซิตี้ beIN Sports 3 BT Sport 2 (UK) Sport digital

บราซิล ซีรีย์บี

วันที่ เวลาทีมเหย้าทีมเยือนลิ้งค์ดูบอล
VS
08 ธันวาคม 02:30
แตร์นาน่า
กายารี่
diema sport 2 (bg)
08 ธันวาคม 02:30 แตร์นาน่าVS กายารี่ diema sport 2 (bg)
VS
08 ธันวาคม 21:00
เจนัว
ซุดติโรล
diema sport 2 (bg)
08 ธันวาคม 21:00 เจนัวVS ซุดติโรล diema sport 2 (bg)
VS
09 ธันวาคม 02:30
ปาแลร์โม
โคโม่
diema sport 2 (bg)
09 ธันวาคม 02:30 ปาแลร์โมVS โคโม่ diema sport 2 (bg)

เซกุนด้า ลีกา สเปน

วันที่ เวลาทีมเหย้าทีมเยือนลิ้งค์ดูบอล
VS
07 ธันวาคม 01:00
เรอัล โอเบียโด้
ลาส พัลมาส
Eleven Sports (PT) beIN Sports Max 4 (FR) Digi Sport 4 (RM)
07 ธันวาคม 01:00 เรอัล โอเบียโด้VS ลาส พัลมาส Eleven Sports (PT) beIN Sports Max 4 (FR) Digi Sport 4 (RM)
VS
08 ธันวาคม 01:00
ฮูเอสก้า
อันดอร์รา
Eleven Sports (PT) Orange Sport 4 (RO) Digi Sport 3 (RM)
08 ธันวาคม 01:00 ฮูเอสก้าVS อันดอร์รา Eleven Sports (PT) Orange Sport 4 (RO) Digi Sport 3 (RM)
VS
08 ธันวาคม 03:00
เตเนริเฟ่
อลาเบส
Eleven Sports (PT) beIN Sports Max 4 (FR) ZIGGO Sport Voetbal (NL)
08 ธันวาคม 03:00 เตเนริเฟ่VS อลาเบส Eleven Sports (PT) beIN Sports Max 4 (FR) ZIGGO Sport Voetbal (NL)
VS
08 ธันวาคม 20:00
บูร์โกส
เออิบาร์
Areana Sport 1 (SR)
08 ธันวาคม 20:00 บูร์โกสVS เออิบาร์ Areana Sport 1 (SR)
VS
09 ธันวาคม 03:00
มาลาก้า
กรานาด้า
Eleven Sports (PT) Super Sport 2 (AL) Areana Sport 3 (SR)
09 ธันวาคม 03:00 มาลาก้าVS กรานาด้า Eleven Sports (PT) Super Sport 2 (AL) Areana Sport 3 (SR)

สโลเวเนียน พราลีกา

วันที่ เวลาทีมเหย้าทีมเยือนลิ้งค์ดูบอล
VS
06 ธันวาคม 20:00
เอ็นดี กอริก้า
เอ็น เค บราโว่
Sport Klub 2
06 ธันวาคม 20:00 เอ็นดี กอริก้าVS เอ็น เค บราโว่ Sport Klub 2
VS
07 ธันวาคม 00:00
มาริบอร์
ราดอมล์เย่
Sport Klub 3
07 ธันวาคม 00:00 มาริบอร์VS ราดอมล์เย่ Sport Klub 3

ฟุตบอลกระชับมิตร

วันที่ เวลาทีมเหย้าทีมเยือนลิ้งค์ดูบอล
VS
08 ธันวาคม 02:00
คาดิซ
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
MUTV (UK)
08 ธันวาคม 02:00 คาดิซVS แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด MUTV (UK)

มอนเตเนโกร เฟิร์ส ลีก

วันที่ เวลาทีมเหย้าทีมเยือนลิ้งค์ดูบอล
VS
07 ธันวาคม 23:00
โมนาร์ บาร์
เดซิค
Areana Sport 4 (SR)
07 ธันวาคม 23:00 โมนาร์ บาร์VS เดซิค Areana Sport 4 (SR)

อลิอันซ์ คัพ

วันที่ เวลาทีมเหย้าทีมเยือนลิ้งค์ดูบอล
VS
07 ธันวาคม 03:45
เอสโตริล
ตอร์เรเรนเซ
Sport TV 2 (PT)
07 ธันวาคม 03:45 เอสโตริลVS ตอร์เรเรนเซ Sport TV 2 (PT)
VS
08 ธันวาคม 01:30
ฟาเรนเซ่
มาริติโม่
Sport TV 3 (PT)
08 ธันวาคม 01:30 ฟาเรนเซ่VS มาริติโม่ Sport TV 3 (PT)
VS
08 ธันวาคม 03:30
ริโอ อเว
สปอร์ตติ้ง ลิสบ่อน
Sport TV 2 (PT)
08 ธันวาคม 03:30 ริโอ อเวVS สปอร์ตติ้ง ลิสบ่อน Sport TV 2 (PT)
VS
08 ธันวาคม 23:30
เฟยเรนเซ่
ซานตา คลารา
Sport TV 3 (PT)
08 ธันวาคม 23:30 เฟยเรนเซ่VS ซานตา คลารา Sport TV 3 (PT)
VS
09 ธันวาคม 02:00
ชาเวซ
ปอร์โต้
Areana Sport 1 (SR) Sport TV 2 (PT)
09 ธันวาคม 02:00 ชาเวซVS ปอร์โต้ Areana Sport 1 (SR) Sport TV 2 (PT)
VS
10 ธันวาคม 03:45
ฟามาลิเคา
ทอนเดล่า
Sport TV 2 (PT)
10 ธันวาคม 03:45 ฟามาลิเคาVS ทอนเดล่า Sport TV 2 (PT)

คูป้า โรมาเนีย

วันที่ เวลาทีมเหย้าทีมเยือนลิ้งค์ดูบอล
VS
07 ธันวาคม 00:00
สโลโบเซีย
ดินาโม บูคาเรสต์
Digi Sport 2 (RM) Orange Sport 2 (RO)
07 ธันวาคม 00:00 สโลโบเซียVS ดินาโม บูคาเรสต์ Digi Sport 2 (RM) Orange Sport 2 (RO)
VS
07 ธันวาคม 00:00
โวลุนทารี
เซปซี
Orange Sport 3 (RO) Digi Sport 3 (RM)
07 ธันวาคม 00:00 โวลุนทารีVS เซปซี Orange Sport 3 (RO) Digi Sport 3 (RM)
VS
07 ธันวาคม 00:00
เปโตรลูล
ซีเอส คราอิโอว่า
Orange Sport 1 (RO) Digi Sport 1 (RM)
07 ธันวาคม 00:00 เปโตรลูลVS ซีเอส คราอิโอว่า Orange Sport 1 (RO) Digi Sport 1 (RM)
VS
07 ธันวาคม 22:00
อาร์เจส ปีเตสตี
คราอิโอว่า
Digi Sport 1 (RM) Orange Sport 1 (RO)
07 ธันวาคม 22:00 อาร์เจส ปีเตสตีVS คราอิโอว่า Digi Sport 1 (RM) Orange Sport 1 (RO)
VS
07 ธันวาคม 22:00
เฮอร์แมนน์สตัดท์
ชินเดีย ทราโกวิสเต้
Digi Sport 2 (RM) Orange Sport 2 (RO)
07 ธันวาคม 22:00 เฮอร์แมนน์สตัดท์VS ชินเดีย ทราโกวิสเต้ Digi Sport 2 (RM) Orange Sport 2 (RO)
VS
08 ธันวาคม 01:00
คอนสแตนต้า
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
Orange Sport 1 (RO) Digi Sport 1 (RM)
08 ธันวาคม 01:00 คอนสแตนต้าVS ซีเอฟอาร์ คลูจ์ Orange Sport 1 (RO) Digi Sport 1 (RM)
VS
08 ธันวาคม 01:00
ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์
ราปิด บูคาเรสต์
Digi Sport 2 (RM) Orange Sport 2 (RO)
08 ธันวาคม 01:00 ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์VS ราปิด บูคาเรสต์ Digi Sport 2 (RM) Orange Sport 2 (RO)
VS
09 ธันวาคม 01:00
โบโตซานี่
สเตอัว บูคาเรสต์
Digi Sport 1 (RM)
09 ธันวาคม 01:00 โบโตซานี่VS สเตอัว บูคาเรสต์ Digi Sport 1 (RM)
VS
09 ธันวาคม 01:00
มิโอวินี่
อูท่าห์ อาหราด
Digi Sport 2 (RM)
09 ธันวาคม 01:00 มิโอวินี่VS อูท่าห์ อาหราด Digi Sport 2 (RM)

ดับเบิลยู ลีก ออสเตรเลีย

วันที่ เวลาทีมเหย้าทีมเยือนลิ้งค์ดูบอล
VS
10 ธันวาคม 11:00
เมลเบิร์น ซิตี้ (ญ)
นิวคาสเซิ่ล เจตส์ (ญ)
beIN Sports 3 BT Sport 2 (UK)
10 ธันวาคม 11:00 เมลเบิร์น ซิตี้ (ญ)VS นิวคาสเซิ่ล เจตส์ (ญ) beIN Sports 3 BT Sport 2 (UK)
VS
10 ธันวาคม 13:00
ซิดนีย์ เอฟซี (ญ)
บริสเบน รอร์ (ญ)
beIN Sports 3 BT Sport ESPN (UK)
10 ธันวาคม 13:00 ซิดนีย์ เอฟซี (ญ)VS บริสเบน รอร์ (ญ) beIN Sports 3 BT Sport ESPN (UK)

ฟุตบอลโลก 2022

วันที่ เวลาทีมเหย้าทีมเยือนลิ้งค์ดูบอล
VS
06 ธันวาคม 22:00
โมร๊อคโค
สเปน
True 4 U True Sport HD 2
06 ธันวาคม 22:00 โมร๊อคโคVS สเปน True 4 U True Sport HD 2
VS
07 ธันวาคม 02:00
โปรตุเกส
สวิตเซอร์แลนด์
GMM 25 True Sport HD 2
07 ธันวาคม 02:00 โปรตุเกสVS สวิตเซอร์แลนด์ GMM 25 True Sport HD 2
VS
09 ธันวาคม 22:00
โครเอเชีย
บราซิล
True 4 U True Sport HD 2
09 ธันวาคม 22:00 โครเอเชียVS บราซิล True 4 U True Sport HD 2
VS
10 ธันวาคม 02:00
ฮอลแลนด์
อาร์เจนตินา
JKN 18 True Sport HD 2
10 ธันวาคม 02:00 ฮอลแลนด์VS อาร์เจนตินา JKN 18 True Sport HD 2

อินเดียน ซูเปอร์ ลีก

วันที่ เวลาทีมเหย้าทีมเยือนลิ้งค์ดูบอล
VS
08 ธันวาคม 21:00
โมฮัน บากัน
จามเชดปูร์
Areana Sport 2 (SR)
08 ธันวาคม 21:00 โมฮัน บากันVS จามเชดปูร์ Areana Sport 2 (SR)

ยู23 แชมเปี้ยนชิพ โปรตุเกส

วันที่ เวลาทีมเหย้าทีมเยือนลิ้งค์ดูบอล
VS
06 ธันวาคม 17:00
ฟาเรนเซ่ ยู23
เอสโตริล ยู23
Canal 11 (PT)
06 ธันวาคม 17:00 ฟาเรนเซ่ ยู23VS เอสโตริล ยู23 Canal 11 (PT)
VS
06 ธันวาคม 22:00
วิเซลา ยู23
ฟามาลิเคา ยู23
Canal 11 (PT)
06 ธันวาคม 22:00 วิเซลา ยู23VS ฟามาลิเคา ยู23 Canal 11 (PT)

ลีกา บีพีไอ โปรตุเกส

วันที่ เวลาทีมเหย้าทีมเยือนลิ้งค์ดูบอล
VS
10 ธันวาคม 22:00
ฟามาลิเคา (ญ)
โอว์แรนเซ (ญ)
Sport TV 2 (PT)
10 ธันวาคม 22:00 ฟามาลิเคา (ญ)VS โอว์แรนเซ (ญ) Sport TV 2 (PT)

ลีกา 3 โปรตุเกส

วันที่ เวลาทีมเหย้าทีมเยือนลิ้งค์ดูบอล
VS
10 ธันวาคม 18:00
สปอร์ติ้ง บี
อโมร่า
Canal 11 (PT)
10 ธันวาคม 18:00 สปอร์ติ้ง บีVS อโมร่า Canal 11 (PT)

บิ๊กเมาน์เท่น มิวสิค เฟสติวัล 12

วันที่ เวลาทีมเหย้าทีมเยือนลิ้งค์ดูบอล
VS
10 ธันวาคม 17:45
จอที่ 2
จอที่ 2
Baygon Hero 30
10 ธันวาคม 17:45 จอที่ 2VS จอที่ 2 Baygon Hero 30
VS
10 ธันวาคม 17:45
จอที่ 1
จอที่ 1
Baygon Hero 29
10 ธันวาคม 17:45 จอที่ 1VS จอที่ 1 Baygon Hero 29
VS
11 ธันวาคม 17:45
จอที่ 2
จอที่ 2
Baygon Hero 30
11 ธันวาคม 17:45 จอที่ 2VS จอที่ 2 Baygon Hero 30
VS
11 ธันวาคม 17:45
จอที่ 1
จอที่ 1
Baygon Hero 29
11 ธันวาคม 17:45 จอที่ 1VS จอที่ 1 Baygon Hero 29
หน้าแรก หน้าแรก เกี่ยวกับเรา เกี่ยวกับเรา เล่นเกม โปรโมชั่น โปรโมชั่น สมัครสมาชิก สมัครสมาชิก